Trải Nghiệm Game Lái Xe Bus Trên Điện Thoại | Bus Simulator Ultimate

May 31, 2020



*Tải game Android (Free):
*Tải game Iphone/Ipad (Free):

🔰 Donate:
🔰 Fanpage:
🔰 Facebook cá nhân:
================================================
✩ MUA/THUÊ game bản quyền giá rẻ tại:
✩ HỢP TÁC quảng cáo: nguyenqui.official@gmail.com
================================================
© Bản quyền thuộc về Nguyễn Quí Gamer
© Copyright by Nguyễn Quí Gamer Channel ☞ Do not Reup
#nguyenquigamer #bussimulatorultimate #gamemobile

Nguồn: https://acemaxsindonesia.com

Xem thêm bài viết khác: https://acemaxsindonesia.com/game/

All Comments

  • Xem nhanh trải nghiệm game tại: 16:10
    *Tải game Android (Free): https://play.google.com/store/apps/details?id=com.zuuks.bus.simulator.ultimate&hl=en_US
    *Tải game Iphone/Ipad (Free): https://apps.apple.com/vn/app/bus-simulator-ultimate/id1461749632?l=vi

    Nguyễn Quí Gamer May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Bây giờ em có 120 alo

    Thịnh Duy May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Anh quý chơi game này vui lắm anh

    Phương Đặng May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • 42 ghế ngồi 18 +18 =36+4= 42

    Hanh Tu May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Có ai như tôi k?.lần t2 chơi k có hướng dẫn k bjt vào kiểu j phải lên đây xem 😂

    Thành 2312 May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • em cũng chơi game này có loại xe container nữa đó anh

    Ken Bin May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Wi-Fi phải mua anh ơi.

    Nim Nim May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Gia clip mới anh nhá

    Đức Đỗ May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Thế thì anh chơi lại game ý rồi mua xe khác nha sẽ tuyệt vời hơn ý

    Đạt Nguyễn May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Giong a gong

    Evil Troll May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • a quý ơi sao a đổi màu xe

    Trường Lê May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Em có chơi nè

    Long Ngọc May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Xe mình kẹt cách thoát sao bạn

    Dược liệu việt nam May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Em chơi đi 699 km

    Le Vu May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Games này chơi rồi
    Hay lam

    Cyc Ttx May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • sao bật ngồi trong xe lại k thấy bản đồ ạ

    Có Một Clip Chế May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • A oi game nay mod ban do viet nam dc k a

    LQM ThànhNhân May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Cái này chơi k cần wifi hay 3g thì có đc k em ơi ?

    hihi hihi May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Sao của em kg có tay cầm trên vô lăng nhỉ

    Sơn Smatphone May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • 👍

    htt tv May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • May xe khac cung i chan vay do anh oi

    Vương Châu May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Ba cai nut do la may lanh va Wife va them nua la lo xe kiem tra ve hoac phat nuoc cho khach do anh phai mua Wife thi anh moi bat duoc hoc mua tv con hai cai nut do van bat duoc

    Vương Châu May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • A ơi e 1 chiếc xe vs 2 tài xế mà sao chạy ko đc vậy

    Phát Tài May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Có ai thấy anh này giống nghệ sĩ Anh Đức không

    PhucST Mobile May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Em choi roi

    PBD Vlog May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • em có choi game nay

    e e n May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Co ai chen file nhac mp3 vo game dc ko vay. Vua chay vua nghe nhac thay vi nghe radio

    Nguyen Thai May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • em có choi gamer nay

    e e n May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Tuyet voi

    Thi Huynh May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Cái phần cài đặt là có mở máy lạnh với bật wifi đó anh

    Lay tv Đỗ Phát May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • anh mở nhạc việt nam kiểu gì vậy anh

    vũ linh May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • E ko có

    giang nguyen May 31, 2020 6:26 pm Reply
  • Ah ko bt cài đặt biển số

    Tuong Duong May 31, 2020 6:26 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *