#11 NHỮNG TƯ THẾ CHỤP ẢNH ĐẸP SỐNG ẢO | How I Take My Instagram Pictures ♡ TRAM LE ♡

June 11, 2020



Hi cả nhà 😡

Video mới tuần này sẽ về cách Trâm hay chụp hình và những kiểu tạo dáng Trâm thường làm khi đi du lịch. Video này tuy ngắn nhưng mong là cho bạn biết thêm nhiều tip hay ho để có nhiều hình đẹp hơn nữa. Đừng quên like video này và subscribe channel của Trâm nhen, nhấn chuông thông báo để không bỏ lỡ những video hay ho từ Trâm nè.

Much love 😡
—————————————

Trâm có bán Lightroom presets tại đây:
www.instagram.com/trampresets

———————————–
EDITING SOFTWARE:

Final Cut Pro X

STALK ME PLEASE:

::: INSTAGRAM: www.instagram.com/tramnble
::: FACEBOOK: www.facebook.com/tramnble

BUSINESS INQUIRIES:

Trammie14995@gmail.com

#cachtaodang #tuthechupanh #tramle

————————————————-
© Bản quyền thuộc về Tram Le
© Copyright by Tram Le Channel ☞ Do not Reup

Nguồn: https://acemaxsindonesia.com

Xem thêm bài viết khác: https://acemaxsindonesia.com/am-thuc/

All Comments

  • Cả nhà nhớ đăng kí kênh và bật chuông thông báo để ko bỏ lỡ video chỉnh ảnh hay ho từ cô Châm nhaaa. Comment phía dưới cho Châm biết bạn thích Châm làm về đề tài gì luôn nhen 🥳🥳

    Tram Le June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị chỉ cách chỉnh màu đi ạ nhìn màu đẹp ghê mà ko bt lm 😭

    Hon Neang Kim June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chụp bằng ap gì v c ơi

    Quang Đoàn TV June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Địa điểm chụp trong video là ở đâu vậy ạ?

    Suzy D June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Làm thế nào để từ vid lấy được ảnh như trong clip vậy ạ

    Chung Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị oi chi chụp tư suớng đi

    Dương ánh Quỳnh June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị oi chi chụp tư suớng đi

    Dương ánh Quỳnh June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C ơi , e dùng ip6 í , làm sao để chụp liên tục ảnh ạ , e ấn vào nút chụp mà giữ nguyên nhưng sau đó vào xem ảnh thì chỉ thấy có 1 cái thôi :((

    Bé Mèo June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Đây là ở đâu vậy chị

    Tộ Huyền June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Địa chỉ là gì vậy

    than de June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chỉ em chỉnh màu đi ạ.

    Duyên Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Trâm chình màu bằng app gì thế ah

    방탄 소년단Gummi June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Phong cách nhẹ nhàng, dễ thương, dịu dàng. Cám ơn những tip hay ho của chị.

    nguyen ngocbich June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Wow. Thật vi diệu!

    Minh Nguyen June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • quan trọng là phải xinh nữa ! cơ mà chị trâm xinh gái cá ♥

    Giang Văn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Ứng dụng mà chị sd để chỉnh màu tên gì vậy?

    Trang Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Hướng dẫn chỉnh màu đi chế

    Nina Nguyen June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị ơi mình muốn chỉnh màu video thì làm như thế nào ạ?

    Kim Tiên June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C làm vd chỉnh màu đi ạ

    Linh Nguyen June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • E thích kiểu trời chị chỉnh lắm luôn í

    Phuong do June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C mình hỏi bạn chụp áp j mà chỉnh sửa đẹp v

    Hien Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị chia sẻ công thức chỉnh ảnh ở 1:25 đi ạ. Nhìn người xinh mà màu cũng xinh quá c ạaaaaaaa

    Hương Mai Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C ơi hướng dẫn e cách chụp liên tục như vậy nha c

    Thúy Ngọc Trần June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Nghe giọng chị thích quá

    Nguyen Thao June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị xinh quá 🙈

    Bích Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Giọng em hay lắm lun đó

    F Trang June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chỉ mình cách chỉnh màu với ạ thanks

    Na Nè June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Em cũng tên tram ne

    Bích Trâm ARMY June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị ơi dùng app dì vậy chị

    Mai Võ June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị làm vid chỉnh ảnh bằng Lightroom đi ạ

    Anh Ngọc June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • E ấn vào nút chụp cam thường k đk . C giúp e với

    Lan Anh Cao June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Ủa chụp liên tục vậy chỉ có ip mới làm dc thui hả mn.

    Diệu Thúy Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Cho mình xin màu với ạ

    Thị Giang Nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị ơi sao em nhấn lâu nút chụp nó quay video chứ k ra chụp từng tấm giống c

    An An June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • "Món ăn ngon" kênh đó cũng là bạn đúng không?
    Nghe cùng 1 giọng

    Tam Thi June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • thích chị quá đi huhu

    YooNa Im June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Giọng nghe nhẹ nhàng quá à❤️

    #An Niz June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C

    Mai Le Thi Ngoc June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chị ơi giới thiệu app chị đang dùng đi ạ

    Liên Vi Vu June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Hướng dẫn tip chỉnh màu ảnh đi ạ

    Dy 58 June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C sd app j để chỉnh màu z ạ.
    C lm clip hướng dẫn chỉnh tone màu hết cả thảy luôn jk
    1 sub để chờ đợi nhận thông báo từ c hihi

    Hương Lê June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C hướng dẫn chỉnh màu đi ạ

    Thị Triệu Vy Lê June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chỉnh màu như thế nào vậy bạn hướng dẫn mình nhé

    Nam Nhi June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Chỉ e cách tải preset đc ko ạ

    Trâm Đặng June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Bạn ơi hướng dẫn cách chỉnh những tấm ảnh bị tối ở mặt như ở 3:22 đi bạnnnn

    Phương Đỗ June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • C hướng dẫn chỉnh màu đi c ơi

    Ngân Kim June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Biết tạo dáng đẹp nhưng đứa cầm máy ko biết cách chụp cũng như ko :))))

    kim Vy June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • 1:09 chị hài hước ghê luôn á🤣🤣

    xuân nguyễn June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Cj chỉnh bằng app j v ạ

    Ha Nguyen June 11, 2020 8:47 pm Reply
  • Ip6 plus cũng chụp nhiều như cách c chụp dk k ạ?

    Duyên Cao June 11, 2020 8:47 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *